Congratulations to students who have passed the CMU Biology Olympiad at Chiang Mai University on the 25th of August,2022. The names of students are as follows:
1. MR. NITITORN THIYANAN year 11
2. MR. PASITTASS KUMKIAT year 12
3. MR. PRATCH KHONSUNG year 12
ขอแสดงความยินดีกับนักเรียนโรงเรียนวิชัยวิทยาที่ได้รับคัดเลือกเข้าค่ายโอลิมปิกวิชาการ ค่าย 1 วิชาชีววิทยา ปีการศึกษา 2565 ณ มหาวิทยาลัยเชียงใหม่ ในวันอาทิตย์ ที่ 25 สิงหาคม 2565 ที่ผ่านมา
1. นาย นิติธร ธิยานันท์ ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 4
2. นาย พสิษฐ์ธรรศ คุ้มเกียรติ ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 5
3. นาย ปรัชญ์ คนสูง ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 5
![](https://wichai.ac.th/wp-content/uploads/2022/10/309974938_5918070438204188_1091971052414819591_n-1024x1024.jpg)
![](https://wichai.ac.th/wp-content/uploads/2022/10/310127026_5918070441537521_6310117282162764693_n-1024x1024.jpg)
![](https://wichai.ac.th/wp-content/uploads/2022/10/310228454_5918070464870852_4045097953443060369_n-1024x1024.jpg)